Trở thành một trong những gương mặt hot, Lucy Pinder từng được tạp chí danh tiếng thế giới FHM bình chọn là người phụ nữ xếp thứ 16 trong danh mục "100 người đẹp gợi cảm nhất thế giới".

Chỉ cần lướt qua các tờ tạp chí nổi tiếng thế giới như: FHM, Loaded và Nuts... bạn sẽ bắt gặp rất nhiều hình ảnh của Lucy Pinder trên đó.
Trong những năm gần đây, khi đề cập đến những người mẫu sexy nhất, Lucy được đánh giá là một trong những ngôi sao rất gợi cảm, thu hút được vô số cặp mắt của cánh mày râu.
Mặc dù sở hữu chiều cao khá khiêm tốn 1.65m, nhưng cô người mẫu Anh Quốc - Lucy Pinder (bồ cũ của tiền đạo Teddy Sheringham) vẫn luôn tạo cho mình "đủ độ nóng" khi xuất hiện trên các tạp chí, đặc biệt là với đôi gò bồng đảo "100% nguyên chất" của mình. Chính sự hấp dẫn đó cũng giúp Lucy Pinder rinh về danh hiệu "Người phụ nữ có bộ ngực tự nhiên hấp dẫn nhất nước Anh" do tạp chí Loaded bình chọn (2005).
Cùng với bộ đồ thiếu vải màu đỏ sẫm buông hờ trên trang bìa tạp chí Daily Star mới đây, Lucy Pinder đã tiết lộ với độc giả những bí quyết để luôn tạo cho mình sự sexy và nóng bỏng trong "chuyện ấy".

Lucy Pinder trên tạp chí Nuts
Tạo sự hấp dẫn
Lucy nói: Với một người đàn ông, vẻ hấp dẫn và lôi cuốn của một cô gái không đơn giản như khi nhìn vào món ăn nào đó, điều khiến họ thực sự phải chú ý cũng được thể hiện một phần qua sự gợi cảm của cô ấy.
Hãy gửi những thông điệp khi bạn "muốn"...
Sau những giờ làm việc, khi trở về nhà bạn đã nghĩ rất nhiều về anh ấy, vậy tại sao không gửi những thông điệp để anh ấy biết rằng, bạn đang chờ đợi một vòng tay để được vuốt ve và âu yếm.
Hãy khám vẻ đẹp gợi cảm của cơ thể
Dù là đàn ông hay phụ nữ, bạn đều có thể trở nên gợi cảm hơn rất nhiều nếu biết tạo ấn tượng riêng cho mình. Tôi rất thích mặc những bộ đồ lót nhỏ nhắn và gợi cảm, nhưng có thể với người khác, thì một đồ ngủ mini bó sát sẽ khiến họ trông quyến rũ hơn.
Ánh đèn lãng mạn cũng tạo cho bạn sự hưng phấn
Để hấp dẫn và có một cảm giác thoải mái, ánh đèn lãng mạn trong phòng ngủ cũng có ý nghĩa rất lớn, bởi nó sẽ tạo cho bạn sự lãng mạn và thú vị hơn rất nhiều.
Tạo cho mình một "kỹ nghệ" về "chuyện ấy"
Có rất nhiều thông tin bàn về "sex", bạn có thể tìm cho mình một cuốn sách tham khảo về "chuyện ấy" để khám phá và tạo bí quyết riêng cho mình, đó cũng là một cách để làm mới hơn cảm xúc và khiến mình hấp dẫn hơn với bạn tình.

Lucy Pinder trên Zoo tháng 9/2008
Thoải mái với những gì đang diễn ra
Cởi mở hơn trong "chuyện ấy" và cùng chơi trò ú tim với bạn tình của mình, bạn sẽ được thỏa mãn với những "tuyệt chiêu" trong chuyện tình ái.
Vẫn sex ngay cả khi không cởi đồ
Khi những phút dạo đầu qua đi, cảm xúc thực sự lên đến đỉnh điểm, nhưng điều đó không nhất thiết phải đồng nghĩa với việc bạn trút bỏ hết quần áo trên cơ thể, giữ lại một chút đồ, sẽ khiến bạn tình phải tò mò và có một cảm giác hưng phấn rất lạ.

...Và nóng bỏng trên Heavy Loads
Luôn giữ cho hương thơm quyến rũ
Nếu bạn đã sẵn sàng cho những nụ hôn ngọt ngào, một chiếc kẹo bạc hà sẽ khiến hai người có cảm giác tuyệt vời hơn khi trao nhau những "hương vị" của tình yêu.
Khám phá "một nửa" của mình
Cả đàn ông và phụ nữ, họ đều không tránh khỏi những suy nghĩ tự ti về cơ thể của mình. Nếu bạn tình rơi vào cảm giác đó, bạn hãy tạo sự chú ý và để "đối tác" luôn hiểu rằng, bạn rất yêu họ và muốn khao khát được khám phá cơ thể của họ.
Dưới đây là những hình ảnh mới nhất của Lucy Pinder trên tạp chí Daily Star tháng 2/2009:

24h

Chủ đề cùng chuyên mục: